Search
× Search

ผู้บริหารและบุคลากร

image

รองอธิการบดีฝ่ายวิชาการ
ศ.เกียรติคุณ ดร.ปานสิริ  พันธุ์สุวรรณ
Vice President for Academic Affairs

Emeritus Professor Dr.Pansiri Phansuwan

โทรศัพท์ 02-649-5000 ext. 15929
pansiri@g.swu.ac.th

ผู้ช่วยอธิการบดีฝ่ายวิชาการ


image

ผู้ช่วยอธิการบดีฝ่ายวิชาการ รศ.ดร.จันทนา เมฆสีประหลาด

Assistant to the President for Academic Affair

Assoc.Prof.Dr.Chantana Mekseepralard 

โทรศัพท์ 02-649-5000
ext. 15717
 chantana@g.swu.ac.th
image

ผู้ช่วยอธิการบดีฝ่ายวิชาการ รศ.ดร.เบญจมาส วงศ์สัตยนนท์ 
Assistant to the President for Academic Affair

Assoc. Prof. Dr. Benjamas Wongsatayanon

 โทรศัพท์ 02-649-5000 ext.15717
 benjamat@g.swu.ac.th
image

ผู้ช่วยอธิการบดีฝ่ายวิชาการรศ.ดร.นัทธีรัตน์ พีระพันธุ์

Assistant to the President for Academic Affair

Assoc. Prof. Dr.Nutteerat Pheeraphan 



nutteerat@g.swu.ac.th
image

ผู้ช่วยอธิการบดีฝ่ายวิชาการผศ.ดร.ณัฐพงษ์ คงประเสริฐ

Assistant to the President for Academic Affair

Asst. Prof. Dr. Nattapong Kongprasert



nattapong@g.swu.ac.th

ผู้อำนวยการส่วนส่งเสริมและบริการการศึกษา

image

นายธรรมรัตน์ ประสาทพจน์
Mr.Thammarat Prasartpoj
หัวหน้างานจัดการเรียนการสอน
รักษาการแทนผู้อำนวยการส่วนส่งเสริมและบริการการศึกษา

thammar@g.swu.ac.th
โทร. 02-649-5710 ext. 15615

หัวหน้างาน

หัวหน้างานรับนิสิตใหม่
โทร. 02-649-5000 ext. 15716
nilobonm@g.swu.ac.th
image
นางสาวนิโลบล มีชัย
Miss Nilobon Meechai

นักวิชาการศึกษา

หัวหน้างานจัดการเรียนการสอน
โทร. 02-649-5000 ext. 15615
thammar@g.swu.ac.th
image
นายธรรมรัตน์ ประสาทพจน์
Mr.Thammarat Prasartpoj

นักวิชาการศึกษา (ชำนาญการ)

หัวหน้างานพัฒนาหลักสูตรและการศึกษา
โทร. 02-649-5000 ext. 15674
sittisakswu@hotmail.com
image
นายสิทธิศักดิ์ ศรีสวัสดิ์
Mr. Sittisak Srisawat

นักวิชาการศึกษา (ชำนาญการ)

รักษาการหัวหน้างานทะเบียนนิสิตและสถิติ
โทร. 02-649-5000 ext. 15662
jittrawadee@g.swu.ac.th
image
นางสาวจิตราวดี เรืองไพศาล
Miss Jittrawadee Reangpisan

นักวิชาการศึกษา


บุคลากรส่วนส่งเสริมและบริการการศึกษา

งานรับนิสิตใหม่
โทร. 02-649500 ext. 15665
nattapat@g.swu.ac.th
image
นายณัฐพัชร์ ชอบงาน
Mr.Nattapat Chobnganur

นักวิชาการศึกษา

งานรับนิสิตใหม่
โทร. 02-649-5000 ext. 15716
kamonwanj@g.swu.ac.th
image
นางสาวกมลวรรณ จังสมยา
Miss Kamonwan Jungsomyar

นักวิชาการศึกษา

งานรับนิสิตใหม่
โทร. 02-649-5000 ext. 15665
siritip@g.swu.ac.th
image
นางสาวศิริทิพย์ มาละการ
Miss Siritip Marlakarn

นักวิชาการศึกษา


งานรับนิสิตใหม่
โทร. 02-649500 ext. 11545
piyawadees@g.swu.ac.th
image
นางสาวปิยะวดี แสสลับ
Miss Piyawadee Saesalabur

นักวิชาการศึกษา

งานพัฒนาหลักสูตรและการศึกษา
โทร. 02-649-5000 ext. 15674
varapornp@g.swu.ac.th
image
นางสาววราพร ภัทราลดานนท์
Miss Varaporn Phattraladanontr

นักวิชาการศึกษา

งานพัฒนาหลักสูตรและการศึกษา
โทร. 02-649-5000 ext. 15674
nopphagorn@g.swu.ac.th
image
นายนพกร กิตติคุณเดชา
Mr.Nopphagorn Kittikundecha

นักวิชาการศึกษา


งานพัฒนาหลักสูตรและการศึกษา
โทร. 02-649500 ext. 12594
benjawank@g.swu.ac.th


image
นางสาวเบญจวรรณ เกษร
Miss Benjawan Kasornr

นักวิชาการศึกษา

งานพัฒนาหลักสูตรและการศึกษา
โทร. 02-649-5000 ext. 15674
@g.swu.ac.th


image


นักวิชาการศึกษา

งานจัดการเรียนการสอน
โทร. 02-649-5000 ext. 15018
nutsaral@g.swu.ac.th
- ปฏิบัติงานเลขานุการรองอธิการบดี      ฝ่ายวิชาการ
image
นางนุสรา ม่วงคง
Mrs Nutsara Mongkhong

นักจัดการงานทั่วไป


งานจัดการเรียนการสอน
โทร. 02-649500 ext. 15018
wararatj@g.swu.ac.th
- ดูแลงานธุรการ
image
นางสาววรารัตน์ จันทร์ชัยภูมิ
Miss Wararat Chanchaiyapoomur

นักวิชาการศึกษา

งานจัดการเรียนการสอน
โทร. 02-649-5000 ext. 15018
mutita@g.swu.ac.th
- ดูแลงานอบรมและพัฒนาอาจารย์
image
นางสาวมุทิตา เดโชเกียรติถวัลย์
Miss Mutita Dechokietawan

นักวิชาการศึกษา

งานจัดการเรียนการสอน
โทร. 02-649-5000 ext. 15018

- ดูแลงานธุรการ
image
นางสาวกัญญา ชาวกันหา
Miss Kunya Chawkunha

พนักงานบริการ


งานจัดการเรียนการสอน
โทร. 02-649500 ext. 21109
preeda@g.swu.ac.th
- ดูแลห้องเรียนอาคารเรียนรวม             องครักษ์
image
นายปรีดา จันทวงษ์
Mr.Preeda Juntawongr

นักวิชาการศึกษา

งานจัดการเรียนการสอน
โทร. 02-649-5000 ext. 20009
pichai@g.swu.ac.th
- ดูแลห้องเรียนอาคารเรียนรวม             องครักษ์
image
นายพิชัย เลิศเวียง
Mr.Pichai Loedwiang

ผู้ปฏิบัติงานช่าง

งานจัดการเรียนการสอน
โทร. 02-649-5000 ext. 21315
prateepa@g.swu.ac.th
- ดูแลห้องเรียนอาคารเอนกประสงค์       ของวิชาพื้นฐาน องครักษ์
image
นายประทีป อมรธรรม
Mr.Prateep Amorntham

ผู้ปฏิบัติงานช่าง


งานจัดการเรียนการสอน
โทร. 02-649500 ext. -
parinya@g.swu.ac.th
- ดูแลห้องปฏิบัติการฟิสิกส์, ชีววิทยา     องครักษ์
image
นายปริญญา เจาะล้ำลึก
Mr.Parinya Chorlumluk

ผู้ปฏิบัติงานวิทยาศาสตร์

งานจัดการเรียนการสอน
โทร. 02-649-5000 ext. -
teerapong@g.swu.ac.th
- ดูแลห้องปฏิบัติการฟิสิกส์, ชีววิทยา     องครักษ์
image
นายธีรพงศ์ บุญล้อม
Mr.Teerapong Boonlom

ผู้ปฏิบัติงานวิทยาศาสตร์

งานจัดการเรียนการสอน
โทร. 02-649-5000 ext. 27260
kitti@g.swu.ac.th
- ดูแลห้องเรียนอาคารเอนกประสงค์       ของวิชาพื้นฐาน องครักษ์
image
นายกิตติ จันทวงษ์
Mr.Kitti Juntawong

ผู้ปฏิบัติงานช่าง


งานจัดการเรียนการสอน
โทร. 02-649500 ext. -
kovit@g.swu.ac.th
- ดูแลห้องปฏิบัติการฟิสิกส์,ชีววิทยา องครักษ์
image
นายโกวิท ผดุงกิจ
Mr.Kovit Phadungkit

ผู้ปฏิบัติงานวิทยาศาสตร์

งานจัดการเรียนการสอน
โทร. 02-649-5000 ext. 21347
pronthananun@g.swu.ac.th
- ดูแลห้องปฏิบัติการเคมี องครักษ์

image
นางสาวพรธนนันท์ ภารุ่งเรืองธนบดี
Miss Pronthananun Parungreangthanabordee

นักวิทยาศาสตร์

งานทะเบียนนิสิตและสถิติ
โทร. 02-258-4196
panyapon@g.swu.ac.th
- ดูแลคณะศิลปกรรมศาสตร์
           คณะแพทยศาสตร์
image
นายปัญญพนต์ ปัญญา
Mr.Panyapon Panya

นักวิชาการศึกษา


งานทะเบียนนิสิตและสถิติ
โทร. 02-649500 ext. 15662
ramitas@g.swu.ac.th
- ดูแลคณะเศรษฐศาสตร์
          วิทยาลัยนวัตกรรมสื่อสารสังคม

image
นางสาวรมิตา สาสุวรรณ์
Miss Ramita Sasuwan

นักวิชาการศึกษา

งานทะเบียนนิสิตและสถิติ 
โทร. 02-649-5000 ext. 15662
titraporn@g.swu.ac.th
- ดูแลคณะวิทยาศาสตร์
   วิทยาลัยนานาชาติเพื่อศึกษาความ       ยั่งยืน
image
นางสาวฐิตราภรณ์ คำสัตย์
Miss Titraporn Khumsath

นักวิชาการศึกษา

งานทะเบียนนิสิตและสถิติ
โทร. 02-258-4196
suravee@g.swu.ac.th
- ดูแลคณะทันตแพทยศาสตร์
           คณะสังคมศาสตร์

image
นางสาวสุรวีร์ ศรีงาม
Miss Suravee Sringarm

นักวิชาการศึกษา


งานทะเบียนนิสิตและสถิติ
โทร. 02-649500 ext. 15662
pitchapa@g.swu.ac.th
- ดูแลคณะมนุษยศาสตร์
           คณะศึกษาศาสตร์


image
นางสาวพิชชาภา สุขใจ
Miss Pitchapa Sukjai

นักวิชาการศึกษา

งานทะเบียนนิสิตและสถิติ 
โทร. 02-649-5000 ext. 15662
chonthichar@g.swu.ac.th
- ดูแลคณะบริหารธุรกิจฯ
           คณะวัฒนธรรมสิ่งแวดล้อมฯ
            วิทยาลัยอุตสาหกรรม             
            สร้างสรรค์
image
นางสาวชลธิชา รุ่งสกุล
Miss Chonthichar Rungsakul

นักวิชาการศึกษา

งานทะเบียนนิสิตและสถิติ
โทร. 02-649-5000 ext. 21003
krittika@g.swu.ac.th
- ดูแลคณะกายภาพบำบัด
           คณะพยาบาลศาสตร์ 
           คณะวิศวกรรมศาสตร์

image
นางกฤติกา เพ็ญญะ
Mrs Krittika Phenya

นักวิชาการศึกษา


งานทะเบียนนิสิตและสถิติ
โทร. 02-649500 ext. 21032
tawaporn@g.swu.ac.th
- ดูแลคณะพลศึกษา
           วิทยาลัยโพธิวิชชาลัย
           คณะเภสัชศาสตร์
           คณะเทคโนโลยีและนวัตกรรมฯ
image
นางสาวธวพร สุวรรณเนตร
Miss Tawaporn Suwannat

นักวิชาการศึกษา


ทีมงานคู่มือการเรียนนิสิต | ความเป็นส่วนตัว | Facebook

อาคารสำนักงานอธิการบดี มหาวิทยาลัยศรีนครินทรวิโรฒ 114 สุขุมวิท 23 เขตวัฒนา กรุงเทพฯ 10110

Terms Of UsePrivacy StatementCopyright 2022 by Srinakharinwirot University
Back To Top